Module quang SFP 2 sợi quang 1.25g, LC, 10km DDM singmode chính hãng

Nhãn hiệu: Accent | Xem thêm các sản phẩm Modem ADSL của Accent
Module quang SFP 2 sợi quang 1.25G, LC, DDM 1310nm 10km  1000Base Chi tiết sản phẩm SFP 2 sợi quang 1310nm 10km :Liên kết dữ liệu lên tới 1.25Gbps10km với 9/12 125m SMF * 1Đầu nối LC đơn giảnGiá...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Module quang SFP 2 sợi quang 1.25g, LC, 10km DDM singmode chính hãng

Module quang SFP 2 sợi quang 1.25G, LC, DDM 1310nm 10km  1000Base 

Chi tiết sản phẩm SFP 2 sợi quang 1310nm 10km :

  • Liên kết dữ liệu lên tới 1.25Gbps
  • 10km với 9/12 125m SMF * 1
  • Đầu nối LC đơn giản
  • Giám sát chẩn đoán kỹ thuật số (DDM)

Module quang 2 sợi quang bước sóng 1310km tương thích một trong các hãng sau đây:

Cisco, Juniper, HPE, Aruba, ruijie, Dell, Huawei… v.v

Module quang 2 sợi quang SFP-AG-LP-31-10-A / I SFP là yếu tố hình thức nhỏ có thể cắm (SFP) thu phát tương thích với thỏa thuận đa nguồn (MSA). Nó phù hợp cho truyền thông sợi đơn chế độ (SMF) trong Ethernet 1.25Gbps và Sợi 1G / 2G

Mô tả kỹ thuật SFP ASCENT SFP-AG-LP-31-10-A

Form Factor SFP BIDI
Distance 10Km
Protocol GBE/ FC
Data Rate (max) 1.25G
Low End Case Temperature (°C)  -40°C
High End Case Temperature (°C) 85°C
Diagnostics DDM/DOM
Transmitter & Power Out FP,  Pout -8~-3dB
Receiver & Sense PIN,  Pin >-23dBm
Voltage Supply 3.3
Connector LC Dulplex
RoHS YES
Certification TUV/CE/FCC/RoHS/INMETRO

 

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá MLN

Thông tin chi tiết

Thương hiệuAccent
Xuất xứ thương hiệuChina
Phụ kiện đi kèmSách hướng dẫn
SKU5938216413381
Liên kết: Kem Dưỡng Sáng Mịn Chống Lão Hóa Yehwadam Revitalizing Cream TheFaceShop