0.5HP-370W MÁY BƠM NƯỚC TOTAL TWP13706
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 0.5HP-370W MÁY BƠM NƯỚC TOTAL TWP13706
Mô tả sản phẩm 0.5HP-370W MÁY BƠM NƯỚC TOTAL TWP13706
- Motor 100% dây đồng
- Điện thế vào: 220V-240V, 50Hz
- Công xuất: 370W (0.5 HP)
- Chiều cao bơm tối đa: 35m; Độ hút sâu tối đa: 8m
- Đường kính ống: 1''x1"