Giới thiệu 43AU7700 - Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 43 inch UA43AU7700KXXV, điều khiển bằng giọng nói
Thông Tin Chi Tiết Tổng công suất loa: 20W Số lượng loa: 2 Công nghệ âm thanh: Dolby Digital Plus; Q-Symphony; Blutooth Audio Tivi kỹ thuật số (DVB-T2): DVB-T2 (*VN: DVB-T2C) Hệ điều hành, giao diện: Tizen OS Công nghệ xử lý hình ảnh: Crystal Processor 4K; HDR; HDR 10+; HLG; Pur Color; UHD Dimming; Auto Motion Plus
Loại sản phẩm: LED Độ phân giải: UHD 4K (3840 x 2160) Kích thước màn hình: 43 inch Kích thước không chân/treo tường: 963.9 x 558.9 x 59.6 mm Kích thước có chân/đặt bàn: 963.9 x 627.8 x 192.5 mm Loại Tivi: Smart Tivi USB: 1 Khối lượng không chân: 8.1 kg Khối lượng có chân: 8.3 kg
Âm Thanh Tổng Công Suất Loa: 20W Số Lượng Loa: 2 Tính Năng Smart TV Hệ Điều Hành: Tizen OS Trình Duyệt Web: Có Screen Mirroring: Có Kết nối bàn phím, chuột:Có
Model bộ điều khiển từ xa: TM2180A Hệ điều hành: Tizen™
Trải Nghiệm Nội Dung 4K Hoàn Mỹ Trên Thế Hệ Smart TV Mới
Hình ảnh sản phẩm
43AU7700 - Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 43 inch UA43AU7700KXXV, điều khiển bằng giọng nói43AU7700 - Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 43 inch UA43AU7700KXXV, điều khiển bằng giọng nói43AU7700 - Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 43 inch UA43AU7700KXXV, điều khiển bằng giọng nói43AU7700 - Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 43 inch UA43AU7700KXXV, điều khiển bằng giọng nói43AU7700 - Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 43 inch UA43AU7700KXXV, điều khiển bằng giọng nói43AU7700 - Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 43 inch UA43AU7700KXXV, điều khiển bằng giọng nói43AU7700 - Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 43 inch UA43AU7700KXXV, điều khiển bằng giọng nói Giá BOLD