Ắc Quy Delkor 120D31L/R (12V - 90Ah)
Nhãn hiệu: Delkor
Ắc quy Delkor 120D31L/R (12V - 90Ah) - Ắc quy Delkor đã không ngừng phát triển, cải tiến không ngừng trong động cơ với:Công nghệ Power FrameCấu trúc mạnh mẽThiết kế mang lại sức mạnhThân thiện...
Nhà bán hàng:BatteryMart
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Ắc Quy Delkor 120D31L/R (12V - 90Ah)
- Ắc quy Delkor đã không ngừng phát triển, cải tiến không ngừng trong động cơ với:
  • Công nghệ Power Frame
  • Cấu trúc mạnh mẽ
  • Thiết kế mang lại sức mạnh
  • Thân thiện với môi trường
Thông số kỹ thuật của bình Delkor 120D31L/R (12V - 90Ah) :
- Dung lượng : 90Ah
- Chỉ số CCA : 710A
- Kích thước (D x R x C): 305mm x 172mm x 225mm
Công nghệ MF (Kín Khí, Miễn Bảo Dưỡng)
- Màu : Đen
- Loại cọc: cọc L, cọc R
- Bảo hành: 09 tháng
Ưu điểm nổi bật:
  • Độ tự phóng rất thấp, thời gian sử dụng lâu
  • Bảo vệ sạc quá dòng ngay cả trong môi trường nhiệt cao
  • Không cần nạp lại sau thời gian dài không sử dụng
Bình ắc quy Delkor 120D31L/R (12V – 90AH) chuyên dùng cho các dòng xe:
  • Toyota: Land Cruiser
  • KIA: Sedona máy dầu,Sorento máy dầu
  • Lexus: LS400, LS460
Hình ảnh sản phẩm