ASP04-180 7" Máy đánh bóng 1400W DCA (S1P-FF04-180)
Nhãn hiệu: Dongcheng | Xem thêm các sản phẩm Máy chà nhám, đánh bóng của Dongcheng
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Giấy nhám, máy chà nhám và phụ kiện || ASP04-180 7" Máy đánh bóng 1400W DCA (S1P-FF04-180)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu ASP04-180 7" Máy đánh bóng 1400W DCA (S1P-FF04-180)
Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm: ASP04-180
- Nhà sản xuất: DCA
- Xuất xứ: Đài Loan
- Công xuất: 1400W
- Điện áp: 220V-50Hz
- Kích thước vòng đĩa: 180mm
- Tốc độ không tải: 690-3800 vòng/phút
- Trọng lượng: 3.4kg
Hình ảnh sản phẩm