Bình Ắc Quy Khô GLOBE WP20-12IE 12V - 20Ah, ắc quy dùng cho loa kéo, lưu điện
Nhãn hiệu: GLOBE | Xem thêm các sản phẩm Bình ắc quy của GLOBE
Ắc quy khô Globe 12V - 20Ah - WP20-12IE - Mới 100% dùng cho loa kéo, lưu điện Thông tin sản phẩm: Model: WP20-12IE | WP20-12NE 12V-20Ah (20HR) Công suất danh định (Normal capacit...
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Bình Ắc Quy Khô GLOBE WP20-12IE 12V - 20Ah, ắc quy dùng cho loa kéo, lưu điện
    Ắc quy khô Globe 12V - 20Ah - WP20-12IE - Mới 100% dùng cho loa kéo, lưu điện
    Thông tin sản phẩm:
    Model: WP20-12IE | WP20-12NE 12V-20Ah (20HR)
    Công suất danh định (Normal capacity)
    20 Hour Rate (HR) 1A to 10.50V 20Ah
    10 Hour Rate (HR) 1.9A to 10.50V 19Ah
    5 Hour Rate (HR) 3.4A to 10.2V 17Ah
    1 C 20A to 9.60V 12.67Ah 3 C 60A to 9.60V 8Ah
    Nội trở (I.R) @1Khz < 10 mΩ
    Trọng lượng: 6.08 Kg
    Tuổi thọ thiết kế 5 năm
    Vật liệu vỏ, nắp: ABS
    Kiểu điện cực WP20-12IE: F3, M5 Bolt | WP20-12NE: F6, M5 Bolt
    Kích thước (mm) Dài - 181x Rộng - 77 x Cao - 167, tổng cao - 167 (±2,1)
    Dòng lớn nhất Nạp (sạc) lớn nhất < 6A
    Phóng (xả) tối đa 5 giây: 300A
    Phương pháp sạc @ 25°C
    Hệ số bù nhiệt (Coefficient) Cycle (chu kỳ): 14.4V-15.0V -5.0mV/°C/cell Standby (thường xuyên): 13.5V-13.8V -3.0mV/°C/cell Nhiệt độ (lý tưởng = 20°C) -15°C< nạp <40°C -15°C< phóng <50°C -15°C< lưu kho <40°C
    Tự xả 1 tháng còn 98% 3 tháng còn 94% 6 tháng còn 85%
    Tiêu chuẩn chất lượng TCVN7916:2008 | TL 9000-H:2016 (R6)/5.0 & ISO 9001:2015
    Xuất xứ Made in Vietnam
    Bảo hành: 6 tháng
    CAM KẾT SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG 100% - NGUỒN GỐC RÕ RÀNG - ĐẠT CHUẨN CHẤT LƯỢNG CAO!
    Địa chỉ: 486 Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Q.Bình Tân,
Hình ảnh sản phẩm