Bút thử điện INGCO HSDT1908
Nhãn hiệu: Ingco | Xem thêm các sản phẩm Thiết bị đo lường của Ingco
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Bút thử điện INGCO HSDT1908
Bút thử điện 190mm 100V~500V INGCO HSDT1908Thông số kỹ thuật:
- Mã sản phẩm: HSDT1908
- Nhà sản xuất: INGCO
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Quy cách 4x190mm
- Dùng để kiểm tra nguồn điện trong phạm vi từ 100V~500V