Chân đèn để bàn kẹp TCD-E27.33 cm, Chân đèn led đui xoáy
Nhãn hiệu: No Brand | Xem thêm các sản phẩm Ổ cắm điện của No Brand
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Chân đèn để bàn kẹp TCD-E27.33 cm, Chân đèn led đui xoáy
Màu sắc Như hình đại diện
Khối lượng 0.3 kg
Kích thước (Dài x rộng x cao) Hộp 20 x 15 x 10 cm
Dài 33 cm
Chất liệu Hợp kim, nhựa, thủy tinh
Đui cắm E27
Hạn sử dụng Vĩnh viễn
Nhiệt độ bảo quản Nhiệt độ phòng (tránh ánh sáng trực tiếp)
Đường kính ren 27 mm
Nguồn điện AC : 90v~250v
Hãng sản xuất Nhập khẩu Trung Quốc
- Kết nối với đèn: Đui đèn phổ biến là ren vặn E27 kích thước phổ biến cho tất cả các loại đèn.
Kiểu dáng của đèn bàn, chân đèn cho đèn led trồng cây. Chân đèn bàn không chỉ lắp cho đèn chiếu sáng. Mà còn lắp đèn trồng cây E27 28W, 30W, 50W, 80W, dùng để chiếu cho cây trồng văn phòng, cây phong thủy. Chân đèn bàn lúc này lại quan trọng về phong cách, tiện dụng. Bây giờ, chúng tôi biết chúng tôi không thể cho bạn biết những gì bạn nên hoặc không nên vì phong cách là một vấn đề rất chủ quan. Chiếc đèn bạn chọn góp phần trang trí cho bàn làm việc của bạn, và hỗ trợ ánh sáng cho cây trồng của bạn. Tuy nhiên, hầu hết các thiết kế đèn rơi vào một vài loại.