Cưa lọng Total 800w TS2081006
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Cưa lọng Total 800w TS2081006
MÁY CƯA LỌNG TOTAL 800W
-Công suất: 800W
-Tốc độ không tải: 800-3.000 vòng/phút
-Khả năng cưa: gỗ 100mm; kim loại 80mm; Plastic 35mm