dây nguồn Roland Cube 10GX
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || dây nguồn Roland Cube 10GX
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu dây nguồn Roland Cube 10GX
Adapter nguồn Roland PSD-120 5.7v 2A là phụ kiện đi kèm không thể thiếu giúp cung cấp dòng điện cho các thiết bị nhạc cụ của Roland như đàn piano điện, trống điện tử, đàn accordion, Boss Digital Recorder… đảm bảo khả năng duy trì dòng điện ổn định, chuẩn công suất cũng như điện áp để thiết bị có thể hoạt động một cách hoàn hảo nhất
Thông số kỹ thuật Adapter nguồn use roland psd adaptor only
Tên sản phẩm: dây nguồn Roland Cube 10GX
Model: PSD-120
Điện áp đầu vào: 100-240V
Điện áp đầu ra: DC 5.7v 2a (5.7v-2000ma)
Bảo hành 12 tháng 1 đổi 1
AC/DC Adapter for Roland PSD-120 HK-AJ-057A200-US PSD-100 PSD-110 PSD-230 PSD-240 PSD-220 TM2 TB-3 Aira MX-1 TR-8 VT-3 System-1m EC-10M EL CUBE-01 CUBE-10GX GO-61P GO-61K 5.7V Power Supply
New Global AC / DC Adapter Replacement for Roland PSD Adapter PSD-120 HK-AJ-057A200-US PSD-100 PSD-110 PSD-230 PSD-240 PSD-220 TM2 TB-3 Aira MX-1 TR-8 VT-3 System-1m TB-3 EC-10M EL CUBE-01 CUBE-10GX GO-61P GO-61K PSD120 HK-AJ-057A200US PSD100 PSD110 PSD230 PSD240 PSD220 DC5.7V 1000mA – 2000mA 5.7VDC DC5.9V 5.9VDC 5.7-5.9V 1A – 2A 5.7V – 6V 1.0A – 2.0A 5.7 V 5.9 V – 6.0V Switching Power Supply Cord Cable PS Wall Home Battery Charger Mains PSU