Nguồn Gigabyte GPP750GM 750W 80 Plus Gold Full Modular
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || Nguồn Gigabyte GP-P750GM 750W 80 Plus Gold Full Modular
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn Gigabyte GPP750GM 750W 80 Plus Gold Full Modular
Chứng nhận 80 PLUS Gold
Thiết kế hoàn toàn mô-đun
Quạt chịu lực thủy lực thông minh (HYB) 120mm
Tụ điện chính của Nhật Bản
Đường ray đơn + 12V mạnh mẽ
Bảo vệ OVP / OPP / SCP / UVP / OCP / OTP
Kích thước nhỏ gọn
Hình ảnh sản phẩm