KÉO CẮT CỎ iNGCO TOTAL340 ĐỘ 340MM KDP60, KDP602
Nhãn hiệu: Ingco | Xem thêm các sản phẩm Máy cắt cỏ của Ingco
Nhà cửa & Đời sống > Làm vườn > Máy cắt cỏ, dụng cụ cắt cỏ || KÉO CẮT CỎ iNGCO TOTAL340 ĐỘ 340MM KDP60, KDP602
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu KÉO CẮT CỎ iNGCO TOTAL340 ĐỘ 340MM KDP60, KDP602
KÉO CẮT CỎ iNGCO TOTAL 340 ĐỘ 340MM KDP601, KDP602
- Cắt được tất cả các loại cỏ trong sân vườn nhà bạn.
- Được sử dụng rộng rãi ở các nước châu Âu.
THÔNG TIN SẢN PHẨM:
- Mã sản phẩm: KDP60
- Thương hiệu: iNGCO, TOTAL
- Xuất xứ: Trung Quốc
- 340 ° cắt cỏ
- Kích thước: 13-1 / 4"/ 340mm
- Kích thước lưỡi: 7"/ 180mm
- Chịu nhiệt với lớp phủ chống dính
- Tay cầm ABS
- Đóng gói bằng thẻ trượt
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬC:
- Tay cầm nhựa ABS êm tay
- Lưới kéo sắc bén
- Có lớp phủ chống gỉ sét
• Chịu trách nhiệm sản xuất các sản phẩm hãng iNGCO, TOTAL, DCA:
+ CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TPC
+ Mã số thuế: 0313597024
+ Địa chỉ: 149-151, Đường 23, Phường 11, Quận 6, Thành Phố Hồ Chí Minh
+ CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TADACHI VIỆT NAM
+ Mã số thuế: 0315622501
+ Số 348, Khu dân cư Chợ Mỹ Trà, Phường Mỹ Phú, Thành phố Cao Lãnh, Tỉnh Đồng Tháp, Việt Nam.
• Chịu trách nhiệm sản xuất các sản phẩm điện, máy điện LiOA:
+ CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NHẬT LINH
+ 227 Hoàng Văn Thái, Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
• Chịu trách nhiệm kiểm tra sản phẩm, cung cấp sản phẩm cho khách hàng:
+ SHOP ĐỒ HÃNG Ở ĐÂY
+ HOTLINE: 090 235 3949
+ Địa chỉ: S12 Ba Vì, Phường 15, Quận 10, Thành Phố Hồ Chí Minh.
• Địa chỉ gửi bảo hành sản phẩm:
+ SHOP ĐỒ HÃNG Ở ĐÂY
+ HOTLINE: 090 235 3949
CHÚNG TÔI XIN CAM KẾT SẼ LÀM TỐT 3 TIÊU CHÍ SAU:
+ Thái độ phục vụ.
+ Chất lượng sản phẩm.
+ Thời gian giao hàng.
#dohangoday #chinhhang
Hình ảnh sản phẩm