Nhà cửa & Đời sống > Làm vườn > Máy cắt cỏ, dụng cụ cắt cỏ || Kéo cắt cỏ TOTAL THTGS60340 | kéo làm vườn Tổng chiều dài 340MM, Chiều dài lưỡi 180mm / 7 ", Chịu nhiệt, có lớp phủ chốn
Giới thiệu Kéo cắt cỏ TOTAL THTGS60340 | kéo làm vườn Tổng chiều dài 340MM, Chiều dài lưỡi 180mm / 7 ", Chịu nhiệt, có lớp phủ chốn
👷 KÉO CẮT CỎ TOTAL THTGS60340 TẠI [XTOOLS] 👷 Được nhập khẩu và phân phối chính hãng bởi 𝐗𝐓𝐎𝐎𝐋𝐬 𝐒𝐓𝐎𝐑𝐄
👉🏻 Giới thiệu KÉO CẮT CỎ TOTAL THTGS60340
👉🏻 THÔNG SỐ KỸ THUẬT KÉO CẮT CỎ TOTAL THTGS60340
- Mã sản phẩm: THTGS60340 - Nhà sản xuất: Total - Xuất xứ: PRC - Kích thước tổng: 340mm - Có thể xoay tròn - Chiều dài lưỡi: 180mm / 7 " - Bảo hành: 6 tháng
👉🏻 ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT KÉO CẮT CỎ TOTAL THTGS60340
- An toàn, nhỏ gọn, thông minh và mang đến cảm giác thoải mái nhất cho người dùng.
Hình ảnh sản phẩm
Kéo cắt cỏ TOTAL THTGS60340 | kéo làm vườn Tổng chiều dài 340MM, Chiều dài lưỡi 180mm / 7 ", Chịu nhiệt, có lớp phủ chốnKéo cắt cỏ TOTAL THTGS60340 | kéo làm vườn Tổng chiều dài 340MM, Chiều dài lưỡi 180mm / 7 ", Chịu nhiệt, có lớp phủ chốnKéo cắt cỏ TOTAL THTGS60340 | kéo làm vườn Tổng chiều dài 340MM, Chiều dài lưỡi 180mm / 7 ", Chịu nhiệt, có lớp phủ chốnKéo cắt cỏ TOTAL THTGS60340 | kéo làm vườn Tổng chiều dài 340MM, Chiều dài lưỡi 180mm / 7 ", Chịu nhiệt, có lớp phủ chốnKéo cắt cỏ TOTAL THTGS60340 | kéo làm vườn Tổng chiều dài 340MM, Chiều dài lưỡi 180mm / 7 ", Chịu nhiệt, có lớp phủ chốnKéo cắt cỏ TOTAL THTGS60340 | kéo làm vườn Tổng chiều dài 340MM, Chiều dài lưỡi 180mm / 7 ", Chịu nhiệt, có lớp phủ chốn Giá WKD