Khóa xe máy ABUS 402 / 210HB135 khóa nguyên bánh xe - MSOFT
Nhãn hiệu: Abus | Xem thêm các sản phẩm Ổ khóa của Abus
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Khóa xe máy ABUS 402 / 210HB135 khóa nguyên bánh xe - MSOFT
    KHÓA XE MÁY ABUS 402/210HB135 KHÓA NGUYÊN BÁNH XE - CHỐNG CẮT
    Mã sản phẩm: ABUS 402/210HB135.
    Thông tin sản phẩm:
    Thân khóa hợp kim thép bọc nhựa ABS màu vàng sáng.
    Càng khóa bằng thép tôi cứng sơn đen.
    Cơ chế chốt kép hai bên càng an toàn hơn.
    Thân và lõi khóa được sản xuất bằng thép đặc biệt cứng.
    Đặc biệt, thiết kế hiện đại và lõi khóa chất lượng cao chống lại thao tác bẻ khóa.
    Bộ khóa có 4 chìa khóa đi kèm.
    Mức bảo vệ 8/10.
    Kích thước:
    Đường kính càng khóa 14mm
    Khoảng trống càng khóa rộng 135mm
    Khoảng trống càng khóa cao 145mm