Khởi động từ 220VAC 3P-38A LC1D38M7
Nhãn hiệu: Schneider | Xem thêm các sản phẩm Ổn áp, biến áp của Schneider
Khối lượng LC1D38M7 có khối lượng 0.38kg, kích thước  85 x 45 x 92mm rất nhỏ gọn và được có sức chống chịu trong môi trường khắc nghiệt. Ngoài ra, LC1D38M7 Schneider được sử dụng kèm với rơ le nhiệt...
Còn ít hoặc hết hàng
988,000 đ
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Khởi động từ 220VAC 3P-38A LC1D38M7
Khởi động từ LC1D38M7 Schneider thuộc dải Tesys D,
có số cực là 3P,
tiếp điểm 3NO,
công suất 18.5kW,
dòng định mức 38A..
Khối lượng LC1D38M7 có khối lượng 0.38kg, kích thước  85 x 45 x 92mm rất nhỏ gọn và được có sức chống chịu trong môi trường khắc nghiệt. Ngoài ra, LC1D38M7 Schneider được sử dụng kèm với rơ le nhiệt LRD35
Hình ảnh sản phẩm