Linh Kiện Triac BTA16-600B TO-220 600V 16A
Thiết Bị Âm Thanh > Amply và đầu chỉnh âm || Linh Kiện Triac BTA16-600B TO-220 600V 16A
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Linh Kiện Triac BTA16-600B TO-220 600V 16A
🏡 Linh Kiện Anasa
✔️ Bán hàng chính hãng
✔️ Cam kết sản phẩm y hình
✔️ Tư vấn nhiệt tình, chu đáo
✔️ Giá tốt nhất trên thị trường
✔️ Nhận hàng và thanh toán tại nhà
☎ & Zalo: 0878.228.833
Website: linhkienanasa.com
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
- Nam châm dẻo.
- Kích thước: 1000 x 620 x 0.75mm.
- Chất liệu: vật liệu từ tính NdFeB mạ niken.
- Lực hút mạnh.
- Dung sai: +-0.2mm.
- Nhiệt độ làm việc: nhỏ hơn 80 độ C.
CÔNG DỤNG SẢN PHẨM
- Làm việc như 2 Thyristor mắc song song ngược chiều, có thể dẫn điện theo hai chiều.
***Lưu ý:
🏡 Linh Kiện Anasa
✔️ Bán hàng chính hãng
✔️ Cam kết sản phẩm y hình
✔️ Tư vấn nhiệt tình, chu đáo
☎ & Zalo: 0878.228.833
Website: linhkienanasa.com
#anasa #linhkienanasa #sieuthianasa
#icnguon #icongsuat #triac
Xuất xứ: Trung Quốc
NSX: 2021
Tổ chức chịu trách nhiệm về hàng hóa: Linh Kiện Anasa
Người đại diện: Đỗ Hữu Quang
Địa chỉ: Số 40 Ngõ 104 Tạ Quang Bửu - Phường Bách Khoa- Hai Bà Trưng- Hà Nội- Việt Nam
Hình ảnh sản phẩm