Bộ Lưu Điện UPS APC BX1100LIMS 1100VA (1100VA/550W) Không Ắc Quy
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Bộ Lưu Điện UPS APC BX1100LIMS 1100VA (1100VA/550W) Không Ắc Quy
Bộ lưu điện UPS APC BX1100LI-MS 1100VAkhông bình acqui hàng thanh lý
Mode : UPS APC BX1100LI-MS 1100VA
Thông số đầu vào:
Công suất :1100VA/550W
Điện áp vào : 230VAC
Phạm vi điện áp :145-290VAC
Tần số ngõ vào 50/60 Hz +/- 3Hz
Hệ số công suất đầu vào ở chế độ Full tải 0.5
Dòng điện đầu vào cực đại 10.0A
THÔNG SỐ NGUỒN RA
Dung lượng tải 550W/1100VA
Công suất cấu hình cực đại 550W/1100VA
Điện áp danh định 230VAC
Tần số ngõ ra 50Hz/60Hz +/- 1%
Loại Line Interactive
Thời gian chuyển mạch tối đa 6ms, thường là 4ms
Dạng sóng Sóng sin mô phỏng
Cổng kết nối ngõ ra
02 cổng IEC 320 C13 (dùng nguồn dự phòng từ Ắc quy)
ẮC QUY VÀ THỜI GIAN LƯU ĐIỆN
Có 2 loại :
Loại 1: sử dụng 1 bình 12v
Loại ắc quy Sử dụng loại kín khí không cần bảo dưỡng
Số lượng và chủng loại 1
Thời gian nạp sạc 6 giờ
Loại ắc quy thay thế RBC17
Dung lượng Volt-Ampe-giờ của Ắc quy 96VAh
Loại 2 : sử dụng 2 bình mắc 12v mắc nối tiếp thành 24v
GIAO TIẾP VÀ QUẢN LÝ
KÍCH THƯỚC
Kích thước sản phẩm (mm) LxWxH 215x130x336
Kích thước đóng gói (mm) DxWxH 295x245x440
Trọng lượng (kgs) không bình 6.5kg
- Giá trên không bao gồm acqui và phụ kiện
--------------------------------------------
🖱 Link tổng hợp Dung cu: #BHNT_DungCu
🖱 Link tất cả sản phẩm của Shop: #Bachhoanhattao
---------------------------------------------
CAM KẾT VỀ GIÁ VÀ CHẤT LƯỢNG SẢN PHẨM
1️⃣ Cam kết hàng chất lượng tốt nhất và đúng với mô tả sản phẩm.
2️⃣ Cam kết 1 đổi 1 nếu sản phẩm bị lỗi do nhà sản xuất.
3️⃣ Cam kết hoàn tiền nếu sản phẩm không đạt chất lượng và không đúng mô tả sản phẩm.
4️⃣ Cam kết hàng đều được kiểm tra 100% trước khi đóng hàng