[Mã ELLGHOT giảm 7% đơn 5TR] Màn hình LG 29WP60G-B 29'' UltraWide™ IPS 75Hz FHD HDR - Hàng Chính Hãng
Nhãn hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn Hình Máy Tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình LG 29WP60GB 29'' UltraWide™ IPS 75Hz FHD HDR Hàng Chính Hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Mã ELLGHOT giảm 7% đơn 5TR] Màn hình LG 29WP60G-B 29'' UltraWide™ IPS 75Hz FHD HDR - Hàng Chính Hãng
Thông tin nổi bật:
29 inch Full HD 2560 X 1080
HDR10
Tấm nền IPS với độ bao phủ màu sRGB 99% (Điển hình)
AMD FreeSync™
1ms MBR
USB Type-C™ (DisplayPort Chế độ mới)
Hiển thị 29" UltraWide™ Full HD
Nhiều không gian hơn cho công việc đa nhiệm
HDR10
Độ tương phản chi tiết
IPS với sRGB 99% (điển hình)
Màu sắc chân thực và góc nhìn rộng
AMD FreeSync™
Rõ ràng hơn, mượt mà hơn và nhanh hơn
Kết nối dễ dàng
Chế độ đọc sách
Giảm màu xanh, giúp mắt dễ chịu hơn
An toàn rung hình
Chăm Sóc Mắt
Thông số kỹ thuật:
MÀN HÌNH
Kích thước (Inch): 29 Inch
Kích thước (cm): 73,0 cm
Độ phân giải: 2560 x 1080
Kiểu tấm nền: IPS
Tỷ lệ màn ảnh: 21:09
Kích thước điểm ảnh: 0,2626 x 0,2628 mm
Độ sáng (Tối thiểu): 200 cd/m²
Độ sáng (Điển hình): 250 nit
Gam màu (Tối thiểu): sRGB 90% (CIE1931)
Gam màu (Điển hình): sRGB 99% (CIE1931)
Độ sâu màu (Số màu): 16,7 triệu
Tỷ lệ tương phản (Tối thiểu): 700:01:00
Tỷ lệ tương phản (Điển hình): 1000:01:00
Thời gian phản hồi 5ms (GtG nhanh hơn), 1ms MBR
Góc xem (CR≥10) 178º(R/L), 178º(U/D)
Xử lý bề mặt: Chống lóa mắt
TÍNH NĂNG
HDR 10: Có
Hiệu ứng HDR: Có
Hiệu chuẩn màu: Có
Chống nháy: Có
Chế độ đọc sách: Có
Chế độ cho Người nhận biết màu sắc yếu: Có
Super Resolution+: Có
Công nghệ Giảm mờ của chuyển động: MBR
AMD FreeSync™: Có
Trình ổn định màu đen: Có
Đồng bộ hóa hành động động: Có
Crosshair: Có
Chuyển đổi đầu vào tự động: Có
Tiết kiệm điện năng thông minh: Có
ỨNG DỤNG SW
Bộ điều khiển kép: Có
Điều khiển trên màn hình (Trình quản lý màn hình LG): Có
KẾT NỐI
HDMI Có (1ea)
HDMI (Độ phân giải tối đa theo đơn vị Hz): 2560 x 1080 @ 75Hz
Cổng màn hình: Có (1ea)
Phiên bản DP: 1.4
DP (Độ phân giải tối đa theo đơn vị Hz) 2560 x 1080 @ 75Hz
USB-C: Có (1ea)
USB-C (Độ phân giải tối đa theo đơn vị Hz) 2560 x 1080 @ 75Hz
USB-C (Chế độ thay thế DP): Có
Tai nghe ra: Có
NGUỒN
Loại Hộp nguồn ngoài (Bộ sạc)
Ngõ vào AC: 100-240Vac, 50/60Hz
Mức tiêu thụ điện (Điển hình): 20,5W
Mức tiêu thụ điện (Tối đa): 25W
Mức tiêu thụ điện (Chế độ ngủ): 0,5W
Mức tiêu thụ điện (DC tắt): Dưới 0,3W
ĐẶC ĐIỂM CƠ HỌC
Điều chỉnh vị trí màn hình: Nghiêng
Có thể treo lên tường: 100 x 100 mm
KÍCH THƯỚC/KHỐI LƯỢNG
Kích thước tính cả chân đế (Rộng x Cao x Dày): 688,5 x 475,2 x 224,8 mm
Kích thước không tính chân đế (Rộng x Cao x Dày): 688,5 x 313,4 x 76,9 mm
Khối lượng tính cả chân đế: 4.8 Kg
Khối lượng không tính chân đế: 4 Kg
PHỤ KIỆN
HDMI: Có
Thông tin bảo hành:
Thời gian bảo hành 24 tháng
https://www.lg.com/vn/tro-giup/bao-hanh
Trung Tâm Thông Tin Khách Hàng / Customer Information Center 18001503 (Miễn phí cước gọi/Toll free)
Hình ảnh sản phẩm