[Mã BMBAU200 giảm 7% đơn 699K] Màn hình LG 32GP850-B UltraGear 32" Nano IPS 2K 180Hz 1ms HDR G-Sync - 32GP850
Nhãn hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn Hình Máy Tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || [Mã BMBAU200 giảm 7% đơn 699K] Màn hình LG 32GP850-B UltraGear 32" Nano IPS 2K 180Hz 1ms HDR G-Sync - 32GP850
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Mã BMBAU200 giảm 7% đơn 699K] Màn hình LG 32GP850-B UltraGear 32" Nano IPS 2K 180Hz 1ms HDR G-Sync - 32GP850
Màn hình cao cấp dành cho Game thủ
LG đã mang đến một phần cứng cao cấp trên mẫu màn hình này, chúng ta có những gì tốt nhất của một màn hình gaming với các thông số tuyệt vời. Độ chuẩn màu cũng rất cao đạt DCI-P3 98% (CIE1976). Gaming giờ đây quá tuyệt vời cùng LG 2GP850-B UltraGear 32" Nano IPS 2K 180Hz 1ms HDR G-Sync.
Tốc độ đáng kinh ngạc, màu sắc đẹp tuyệt vời với độ phân giải lên đến 2K
Tương thích với công nghệ chống xé hình
Hỗ trợ chơi Game tối đa với tính năng nổi bật
#LG 32850-B, #32GP850, #LG 32GP850, #màn hình 32inch, #màn hình gaming, #màn hình 2k, #144hz, #165hz
Hình ảnh sản phẩm