Màn Hình LG 38GN950-B UltraGear 38" Cong Nano IPS 1ms 144Hz WQHD
Nhãn hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn Hình Máy Tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn Hình LG 38GN950-B UltraGear 38" Cong Nano IPS 1ms 144Hz WQHD
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn Hình LG 38GN950-B UltraGear 38" Cong Nano IPS 1ms 144Hz WQHD
Thông số kỹ thuật
Màn hình: 38 Inch UW-QHD (3840 x 1600)
Hiển thị màu sắc: 16.7 triệu màu
Thời gian đáp ứng (ms): 1
Tốc độ làm tươi : 75Hz
Độ sáng: 450 cd/m²
Góc nhìn (Ngang/ Dọc): 178/178
Độ màu hiển thị hơn 99% dải màu sRBG
Cổng kết nối: HDMIx2, DisplayPortx1, Thunderboltx2
Sản phẩm full box gồm : Máy + sạc + Sách hướng dẫn sử dụng
Sản phẩm được bảo hành chính hãng tại Trung tâm bảo hành toàn quốc dựa vào hoá đơn VAT.
Sau khi nhận hàng Quý khách vui lòng cung cấp thông tin để nhận được hoá đơn bảo hành.
=> Trong quá trình sử dụng nếu cần hỗ trợ về kỹ thuật hãy đến các chi nhánh sau.
◈ 396 - 398 Nguyễn Kiệm, P. 3, Q. Phú Nhuận, HCM
☞ Thứ 2 – Thứ 6: Từ 9h00 – 20h00
☞ Thứ 7 – Chủ Nhật: Từ 9h00 – 18h00
◈ 55 Chu Mạnh Trinh, P. Bình Thọ, Q. Thủ Đức, HCM
☞ Thứ 2 – Thứ 7: Từ 9h00 – 18h00
◈ 204 Nguyễn Văn Tuyết, Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội
◈ Thời gian bảo hành:
☞ Thứ 2 – Thứ 6: Từ 9h00 – 17h30
☞ Thứ 7: Từ 9h00 – 12h30
Hình ảnh sản phẩm