Máy bắt vít 20v Total Tirli2002 (Moter từ)
Nhãn hiệu: Total | Xem thêm các sản phẩm Máy vặn vít của Total
Nhà Cửa & Đời Sống > Dụng cụ cầm tay > Máy bắt vít || Máy bắt vít 20v Total TIRLI2002
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy bắt vít 20v Total Tirli2002 (Moter từ)
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TIRLI2002
- Là loại máy siết bu lông dùng động cơ không chổi than
- Điện thế pin: 20V / 2.0Ah
- Tốc độ siết mỗi phút: 0 - 3550bpm
- Tốc độ không tải: 2400 vòng/phút
- Lực mô men quay tối đa: 200Nm
- Bộ sản phẩm kèm theo chỉ 2 pin (thời gian sạc đầy pin: 1 giờ)
- Điện thế sạc: 220V - 240V~50/60Hz