Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Máy bơm nước & phụ kiện || Máy bơm nước TOTAL TWP215002 Máy bơm mini công suất 1.500W(2HP), hút sâu 8m, mô tơ dây đồng, cánh quạt đồng thau - XSAFE
Giới thiệu Máy bơm nước TOTAL TWP215002 Máy bơm mini công suất 1.500W(2HP), hút sâu 8m, mô tơ dây đồng, cánh quạt đồng thau - XSAFE
Máy bơm nước TOTAL TWP215002 Được nhập khẩu và phân phối chính hãng bởi Bảo hộ Xsafe ------------------ Giới thiệu Máy bơm nước TOTAL TWP215002 Đây là Máy bơm nước Total TWP215002 chạy điện với công suất 1500W (2HP) đẩy cực mạnh các chất lỏng theo đường ống. Máy bơm nước được sử dụng phổ biến trong hộ gia đình, công ty, xí nghiệp với vai trò đưa nước đến những nơi cần thiết, phục vụ nhu cầu sinh hoạt, sản xuất…
Thông số kỹ thuật - Mã sản phẩm: TWP215002 - Nhà sản xuất: Total - Xuất xứ: Trung Quốc - Điện áp: 220-240V ~ 50Hz - Công suất đầu vào: 1.500W(2HP) - Chiều cao bơm tối đa: 18 m. - Lưu lượng tối đa: 450 L / phút - Độ hút sâu tối đa: 8m - Đường kính ống: 2"x2" - Mô tơ dây đồng, cánh quạt bằng đồng thau - Chiều dài dây điện: 0,15m - Bảo hành: 6 tháng
Đặc điểm nổi bật -Chỉ với 1 phút lượng nước mà thiết bị có thể vận chuyển đã lên tới 450 lít. Với thông số này, chắc chắn bạn đã có thể yên tâm sử dụng mà không lo bị gián đoạn. -Đi kèm với máy là đường dây 15 cm và phích cắm được bao bọc bởi lớp nhựa cách điện cứng cáp, bên trong được làm bằng dây đồng cao cấp. -Lõi ruột của máy bơm nước Total này làm motor dây đồng và cánh quạt bằng đồng thau, đem lại khả năng hoạt động bền bỉ theo thời gian của sản phẩm. -Máy sở hữu công suất đầu vào 1.500W(2HP) mạnh mẽ, bạn sẽ không sợ máy phát ra tiếng ồn khi bơm nước bởi cấu tạo máy rất nhỏ gọn.
Hình ảnh sản phẩm
Máy bơm nước TOTAL TWP215002 Máy bơm mini công suất 1.500W(2HP), hút sâu 8m, mô tơ dây đồng, cánh quạt đồng thau - XSAFEMáy bơm nước TOTAL TWP215002 Máy bơm mini công suất 1.500W(2HP), hút sâu 8m, mô tơ dây đồng, cánh quạt đồng thau - XSAFEMáy bơm nước TOTAL TWP215002 Máy bơm mini công suất 1.500W(2HP), hút sâu 8m, mô tơ dây đồng, cánh quạt đồng thau - XSAFEMáy bơm nước TOTAL TWP215002 Máy bơm mini công suất 1.500W(2HP), hút sâu 8m, mô tơ dây đồng, cánh quạt đồng thau - XSAFEMáy bơm nước TOTAL TWP215002 Máy bơm mini công suất 1.500W(2HP), hút sâu 8m, mô tơ dây đồng, cánh quạt đồng thau - XSAFEMáy bơm nước TOTAL TWP215002 Máy bơm mini công suất 1.500W(2HP), hút sâu 8m, mô tơ dây đồng, cánh quạt đồng thau - XSAFEMáy bơm nước TOTAL TWP215002 Máy bơm mini công suất 1.500W(2HP), hút sâu 8m, mô tơ dây đồng, cánh quạt đồng thau - XSAFE Giá VSX