Máy Cưa Đĩa Benyu BY7103-185
Nhãn hiệu: BENYU | Xem thêm các sản phẩm Máy cưa của BENYU
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy Cưa Đĩa Benyu BY7103-185
Thông số kỹ thuật Máy cưa đĩa BY7103-185
Thương hiệu Benyu
Điện thế 220-240V
Công suất 1400W
Tốc độ không tải 0-6000v/p
Đường kính lưỡi cưa 185mm
Hình ảnh máy cưa đĩa BENYU BY7103-185
Máy có trang bị tay cầm tiện lợi có khả năng chống trơn trượt và rung lắc, đảm bảo an toàn khi vận hành. Bộ phận lưỡi cưa chắc khỏe, sắc bén với đường kính lưỡi cưa là 185mm.
Lưỡi cưa sắc bén
Máy cưa đĩa Benyu BY7103-185 sử dụng điện áp 220V/50Hz, mô tơ dây đồng siêu bền và mạnh mẽ. Công suất của máy là 1.400W cùng tốc độ không tải lớn nhất là 6.000 vòng/phút. Nhờ đó bạn có thể cắt được những tấm gỗ lớn trong chớp mắt mà không tốn nhiều sức. Ưu điểm là mối cắt ngọt, đẹp và chính xác.
Máy hoạt động với công suất 1400W
Máy cưa đĩa Benyu thường được sử dụng tại các nhà xưởng, công trình xây dựng,...
Đóng gói cẩn thẩn
HƯỚNG DẪN KÍCH HOẠT BẢO HÀNH ĐIỆN TỬ SẢN PHẨM BENYU TOOLS
Cách 1: Nhắn tin SMS kích hoạt bảo hành
Bước 1: Cào lớp phủ bạc trên tem bảo hành để lấy mã xác thực (10 ký tự chữ và số)
Bước 2: Nhắn tin kích hoạt bảo hành theo cú pháp: IC <khoảng trắng> Mã xác thực gửi 8077
Cách 2: Quét mã QR code kích hoạt bảo hành
Bước 1: Cào lớp phủ bạc trên tem bảo hành để lấy mã QR Code
Bước 2: Mở ứng dụng Z.a.l.o hoặc Icheck Scanner để quét mã QR Code trên tem bảo hành
Bước 3: Nhập đầy đủ thông tin bao gồm:
MÁY CẦM TAY BENYU - DỤNG CỤ MÁY CẦM TAY CHÍNH HÃNG
NHẬP KHẨU VÀ PHÂN PHỐI ĐỘC QUYỀN BỞI TECHGROUP
CN Miền Bắc: Số 389 Nguyễn Xiển, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
CN Miền Trung: 114-116 Lê Hiến Mai, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
CN Miền Nam: D14 Khu dân cư Thới An, Lê Thị Riêng, Q12, TPHCM
H.o.t.l.i.n.e: 1800 6682
Website: Benyu.vn
Hình ảnh sản phẩm
Máy Cưa Đĩa Benyu BY7103-185
Máy Cưa Đĩa Benyu BY7103-185
Máy Cưa Đĩa Benyu BY7103-185
Máy Cưa Đĩa Benyu BY7103-185
Máy Cưa Đĩa Benyu BY7103-185
Máy Cưa Đĩa Benyu BY7103-185
Máy Cưa Đĩa Benyu BY7103-185
Máy Cưa Đĩa Benyu BY7103-185
Máy Cưa Đĩa Benyu BY7103-185
Máy Cưa Đĩa Benyu BY7103-185
Máy Cưa Đĩa Benyu BY7103-185
Máy Cưa Đĩa Benyu BY7103-185
Máy Cưa Đĩa Benyu BY7103-185
Máy Cưa Đĩa Benyu BY7103-185
Máy Cưa Đĩa Benyu BY7103-185
Máy Cưa Đĩa Benyu BY7103-185
Giá ZBCN
Thông tin chi tiết
Thương hiệuBENYU
Xuất xứ thương hiệuĐức
Công suất1400W
Điện áp220~240V