Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Dụng cụ hàn điện || Máy hàn điện tử TOTAL TW220052 Máy hàn điện tử Inverter MMA Điện thế 220-240V Điện áp 10-200A Điện thế không tải 70V
Giới thiệu Máy hàn điện tử TOTAL TW220052 Máy hàn điện tử Inverter MMA Điện thế 220-240V Điện áp 10-200A Điện thế không tải 70V
MÁY HÀN ĐIỆN TỬ INVERTER MMA TOTAL TW220052 Được nhập khẩu và phân phối chính hãng bởi Bảo hộ Xsafe ------------------ Máy hàn điện tử Inverter MMA TOTAL TW220052 được nghiên cứu kỹ càng trước khi ra mắt, chiếc máy hàn điện tử này sử dụng điện thế: 220 – 240V rất mạnh mẽ giúp việc hàn được thực hiện liên tục và rút ngắn thời gian hàn. Sản phẩm có tia quang hồ mạnh nên mối hàn rất mịn và ăn sâu vào vật liệu hàn. Song song đó, đường kính que hàn từ 1.6 – 5.0mm nên có thể ứng dụng vào nhiều vật liệu chuyên dụng khác nhau như sắt, téhp, inox, …
Thông số kỹ thuật - Mã sản phẩm: TW220052 - Thương hiệu: Total - Xuất xứ: PRC - Công nghệ IGBT Inverter - Điện thế: 220-240V - Tần số: 50-60 Hz, 1 pha - Điện áp ra: 10-200A - Điện áp ra tối đa: 200A - Hiệu suất: 60% - Điện thế không tải: 70V - Kích thước que hàn: 1.6 -5.0 mm - Có màn hình hiển thị chỉ số (đồng hồ chỉnh ampe) - Kèm theo 1 kèm hàn , kèm Max, 1 cây chổi và 1 mặt nạ hàn, đóng gói trong hộp màu. - Trọng lượng: 7kg - Bảo hành: 6 tháng
Đặc điểm nổi bật ✅ Máy hàn điện tử INVERTER Total TW220052 có dòng điện áp tối đa là 200A, đã vậy còn được sở hữu công nghệ inverter giúp tiết kiệm điện năng và tăng tuổi thọ của máy lên cao. ✅ Máy chỉ có trọng lượng 5kg, kiểu dáng gọn nhẹ, có tính cơ động cao dễ dàng di chuyển tới những nơi làm việc khác nhau. ✅ Máy có thể tự ngắt khi chẳng may bị quá tải, quá nhiệt và có chế độ chống giật để bảo vệ người tiêu dùng làm việc ở môi trường ẩm ướt. ✅ Khi sử dụng, máy có hiển thị phạm vi điều chỉnh giúp người dùng điều chỉnh sao cho phù hợp với mục đích, dao động trong khoảng từ 10 – 200A.
Hình ảnh sản phẩm
Máy hàn điện tử TOTAL TW220052 Máy hàn điện tử Inverter MMA Điện thế 220-240V Điện áp 10-200A Điện thế không tải 70VMáy hàn điện tử TOTAL TW220052 Máy hàn điện tử Inverter MMA Điện thế 220-240V Điện áp 10-200A Điện thế không tải 70VMáy hàn điện tử TOTAL TW220052 Máy hàn điện tử Inverter MMA Điện thế 220-240V Điện áp 10-200A Điện thế không tải 70VMáy hàn điện tử TOTAL TW220052 Máy hàn điện tử Inverter MMA Điện thế 220-240V Điện áp 10-200A Điện thế không tải 70VMáy hàn điện tử TOTAL TW220052 Máy hàn điện tử Inverter MMA Điện thế 220-240V Điện áp 10-200A Điện thế không tải 70VMáy hàn điện tử TOTAL TW220052 Máy hàn điện tử Inverter MMA Điện thế 220-240V Điện áp 10-200A Điện thế không tải 70VMáy hàn điện tử TOTAL TW220052 Máy hàn điện tử Inverter MMA Điện thế 220-240V Điện áp 10-200A Điện thế không tải 70V Giá DXI