Máy In Hoá Đơn Xprinter 58IIH + Tặng kèm giấy in nhiệt
Nhãn hiệu: Xprinter | Xem thêm các sản phẩm Máy In Laser của Xprinter
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy In Hoá Đơn Xprinter 58IIH + Tặng kèm giấy in nhiệt
Phiền a/c nào muốn mua máy in Xprinter 58iih thì đọc kỹ nội dung sản phẩm giúp shop.
Hỗ trợ cài đặt qua teamvie - ultravie : 0836 836 622
Công việc kinh doanh của bạn sẽ trở nên thuận lợi và dễ dàng hơn rất nhiều khi được hỗ trợ từ máy in hóa đơn. Trên thị trường có rất nhiều dòng sản phẩm máy in hóa đơn tuy nhiên chất lượng vượt trội, giá thành rẻ, thiết kế nhỏ gọn tiện dụng phải kể đến máy in hóa đơn XPRINTER58IIH KHỔ GIẤY 57mm Hàng Nhập Khẩu.
Máy in hóa đơn XPRINTER58IIH KHỔ GIẤY 57mm Hàng Nhập Khẩu
Ưu điểm của máy in hóa đơn XPRINTER 58IIH KHỔ GIẤY 57mm Hàng Nhập Khẩu
-Chất lượng in cao, nhanh chóng, mực in đều và đậm giúp thông tin in trên hóa đơn đầy đủ, rõ ràng.
-Máy in hóa đơn XPRINTER 58IIH KHỔ GIẤY 57mm Hàng Nhập Khẩu được kết nối thông minh với hệ thống phần mềm quản lý, giúp dễ dàng kiễm soát nâng cao tính chuyên nghiệp cho đơn vị sử dụng.
Máy in hóa đơn làm từ nhựa cao cấp
-Có dao cắt dạng răng cưa giúp xé giấy dễ dàng, đẹp mắt.
Khe cắt giúp cắt giấy in dễ dàng
Một số lưu ý để sử dụng máy in đạt hiệu quả tốt nhất là gì?
-Không kết nối cáp sai hướng dẫn sử dụng.
-Đặt máy in nơi bằng phẳng, thuận tiện trong sử dụng.
-Nơi đặt máy cũng như bảo quản phải sạch sẽ, tránh ẩm ướt hay nhiệt độ cao vượt giới hạn.
-Lựa chọn giấy cho máy in đúng theo cẩm nang hướng dẫn sử dụng kèm trong đóng gói.
- Không để vật lạ, nhỏ, rác rơi vào bên trong máy in hóa đơn XPRINTER 58IIH KHỔ GIẤY 57mm Hàng Nhập Khẩu sẽ gây cản trở trong quá trình máy vận hành, làm việc.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CƠ BẢN CỦA MÁY IN NHIỆT XPRINTER 58IIH KHỔ GIẤY 57MM
Hãng sản xuất: XPRINTER
Chế độ in: In nhiệt
Tốc độ in: 90 mm/Giây
Độ phân giải: 384dot/line
Khổ giấy in: ᶲ58 mm
Kích thước in: 48mm
Giao tiếp: USB
Kích thước: 180×130×108 mm