Máy mài 100mm TG10710026 total
Nhãn hiệu: Total | Xem thêm các sản phẩm Máy mài, máy cắt của Total
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Cưa, máy cắt & máy mài || Máy mài 100mm TG10710026 total
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy mài 100mm TG10710026 total
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TG10710026
- Thương hiệu: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220-240V ~ 50 / 60Hz
- Công suất: 750W
- Tốc độ không tải: 12000rpm
- Đường kính đĩa mài: 100mm
- Trục chính: M10, kèm tay cầm phụ
- Đóng gói bằng hộp màu
- Trọng lượng: 3kg
- Bảo hành: 6 tháng
Hình ảnh sản phẩm
Máy mài 100mm TG10710026 total
Máy mài 100mm TG10710026 total
Máy mài 100mm TG10710026 total
Máy mài 100mm TG10710026 total
Máy mài 100mm TG10710026 total
Máy mài 100mm TG10710026 total