MÁY MÀI GÓC MAXPRO MPAG760/100R
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu MÁY MÀI GÓC MAXPRO MPAG760/100R
- Model: MPAG 760/100R
- Công suất: 760W
- Tốc độ 10000 vòng/phút
- Tay Cầm chống rung
- Đường kính đá mài: 100mm
- Trục lắp đá: M10
- Nguồn điện 220 - 240V