Máy Rửa Xe Dekton DK-CWR3000F - Công Suất 3000W - Có Chỉnh Áp, Bánh Xe Đẩy - Motor 100% Dây Đồng
Nhãn hiệu: Dekton
Máy Rửa Xe Dekton DK-CWR3000F - Công Suất 3000W - Chỉnh Áp - Bánh Xe Đẩy THÔNG SỐ KỸ THUẬT Model : DK-CWR3000F Thương Hiệu : Dekton  Công suất: 3000W Điện Áp : 220V Motor từ 100% cuốn bằng dây đồ...
Nhà bán hàng:PHAN GIA BBK
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy Rửa Xe Dekton DK-CWR3000F - Công Suất 3000W - Có Chỉnh Áp, Bánh Xe Đẩy - Motor 100% Dây Đồng
Máy Rửa Xe Dekton DK-CWR3000F - Công Suất 3000W - Chỉnh Áp - Bánh Xe Đẩy
THÔNG SỐ KỸ THUẬT Model : DK-CWR3000F
Thương Hiệu : Dekton
Công suất: 3000W
Điện Áp : 220V
Motor từ 100% cuốn bằng dây đồng
Áp lực tối đa: 180 bar
Áp lực hoạt động: 150 bar
Lưu lượng nước: 10L/min
Tự ngắt khi nhả cò : có
Chỉnh áp : có
Dây dẫn lõi kép 10mm
Phụ kiện:
+ súng xịt
+ Nối dài 37.5cm
+ Dây Xịt cao áp 12 mét
+ Cút nối nhanh
+ Dây hút 1.5 mét
+ Lọc rác
+ Bình bọt tuyết
+ Hướng dẫn sử dụng và phiếu bảo hành 08 tháng
#dekton #máy_rửa_xe #máy_xịt_cao_áp #rửa_áp_lực_nước #chỉnh_áp #dkcwr3000f
Hình ảnh sản phẩm