Nguồn máy tính SeaSonic S12III-650 650W 80 PLUS Bronze
Nhãn hiệu: Seasonic | Xem thêm các sản phẩm Nguồn Máy Tính của Seasonic
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || Nguồn máy tính SeaSonic S12III-650 650W 80 PLUS Bronze
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn máy tính SeaSonic S12III-650 650W 80 PLUS Bronze
TỔNG CÔNG SUẤT: 650W
CHỨNG NHẬN: 80 PLUS®Bronze
DC OUTPUT: 12V 54A (MAX. 648W)
FAN: FDB 120mm, S2FC - điều khiển tốc độ thông minh
CÁP: dạng LIỀN, sợi dẹt màu đen
Active PFC Full Range: 110 ~ 240V
KÍCH THƯỚC: 150 mm (W) x 140 mm (L) x 86 mm (H)
KẾT NỐI: MB 20+4pin * 1 / CPU 4+4pin * 1 / PCI-E * 4 / SATA * 6 / Molex 4pin * 3
Hình ảnh sản phẩm