Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Sơn & chất chống thấm tường || Máy trộn sơn TOTAL TD614001 Máy khuấy sơn công suất 1400W, khớp nối M14, đầu chân máy bằng nhôm, kèm cần trộn sơn 120mm
Giới thiệu Máy trộn sơn TOTAL TD614001 Máy khuấy sơn công suất 1400W, khớp nối M14, đầu chân máy bằng nhôm, kèm cần trộn sơn 120mm
Máy trộn sơn TOTAL TD614001 Được nhập khẩu và phân phối chính hãng bởi Bảo hộ Xsafe ------------------ Giới thiệu Máy trộn sơn TOTAL TD614001 Máy trộn sơn Total – TD614001 được trang bị động cơ có công suất 850W, tốc độ không tải cao cho phép quá trình trộn sơn diễn ra nhanh chóng và hiệu quả. Bên cạnh đó máy được thiết kế cách điện kép, đảm bảo an toàn khi sử dụng hay thiết kế nhỏ gọn dễ dàng bảo quản và mang theo khi làm việc cũng là những ưu điểm của dòng sản phẩm này.
Thông số kỹ thuật - Mã sản phẩm TD614001 - Nhà sản xuất: Total - Xuất xứ: Trung Quốc - Điện áp sử dụng: 220V-240V/50-60Hz - Công suất: 1400W - Tốc độ không tải: 180-460 rpm/300-700rpm - Thân máy và đầu khoan bằng nhôm - Gồm 1 khớp nối M14 - Kèm theo cần trộn sơn Ø120mm - Bảo hành 6 tháng
Hình ảnh sản phẩm
Máy trộn sơn TOTAL TD614001 Máy khuấy sơn công suất 1400W, khớp nối M14, đầu chân máy bằng nhôm, kèm cần trộn sơn 120mmMáy trộn sơn TOTAL TD614001 Máy khuấy sơn công suất 1400W, khớp nối M14, đầu chân máy bằng nhôm, kèm cần trộn sơn 120mmMáy trộn sơn TOTAL TD614001 Máy khuấy sơn công suất 1400W, khớp nối M14, đầu chân máy bằng nhôm, kèm cần trộn sơn 120mmMáy trộn sơn TOTAL TD614001 Máy khuấy sơn công suất 1400W, khớp nối M14, đầu chân máy bằng nhôm, kèm cần trộn sơn 120mmMáy trộn sơn TOTAL TD614001 Máy khuấy sơn công suất 1400W, khớp nối M14, đầu chân máy bằng nhôm, kèm cần trộn sơn 120mmMáy trộn sơn TOTAL TD614001 Máy khuấy sơn công suất 1400W, khớp nối M14, đầu chân máy bằng nhôm, kèm cần trộn sơn 120mmMáy trộn sơn TOTAL TD614001 Máy khuấy sơn công suất 1400W, khớp nối M14, đầu chân máy bằng nhôm, kèm cần trộn sơn 120mmMáy trộn sơn TOTAL TD614001 Máy khuấy sơn công suất 1400W, khớp nối M14, đầu chân máy bằng nhôm, kèm cần trộn sơn 120mm Giá PUFFER