NGUỒN ASUS ROG-THOR-850P 850W PLATINUM - Intel Specification ATX12V
Nhãn hiệu: Asus | Xem thêm các sản phẩm Nguồn Máy Tính của Asus
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || NGUỒN ASUS ROG-THOR-850P 850W PLATINUM - Intel Specification ATX12V
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu NGUỒN ASUS ROG-THOR-850P 850W PLATINUM - Intel Specification ATX12V
Thông số kỹ thuật chi tiết Nguồn Asus ROG Thor 850W Platinum - RGB 850W 80 Plus Platinum Full Modular
Thông tin chung
Thương hiệu ASUS
Tên sản phẩm Asus ROG Thor 850W Platinum
Chủng loại Nguồn máy tính
Chi tiết
Điện áp đầu vào 100-240V
Công suất tối đa 852W
Quạt 135mm
Tiêu chuẩn 80 PLUS Platinum
Kích thước (CxRxD) 86 x 150 x 160mm
Chiều dài nguồn tối đa 140mm
Khối lượng
Số lượng cable kết nối
Loại dây cắm Full modun
Tính năng nổi bật
Tính năng nổi bật MÀN HÌNH NGUỒN OLED
QUẠT HÌNH CÁNH
TẢN NHIỆT ROG
CHỨNG NHẬN 80 PLUS PLATINUM
CÁP BỌC LƯỚI TỪNG SỢI
----------------------------------
Thông số sản phẩm
Công nghệ Aura Sync: Tùy biến nâng cao với LED RGB địa chỉ và tương thích Aura Sync
Màn hình nguồn OLED: Theo dõi việc sử dụng điện năng theo thời gian thực bằng màn hình nguồn OLED
80 PLUS Platinum: Được tích hợp các tụ điện 100% của Nhật Bản và các linh kiện cao cấp khác
Cáp luồn: Đảm bảo lắp đặt dễ dàng và tính thẩm mỹ vượt trội
#asus #rogthor #nguồnasusrog
Hình ảnh sản phẩm