Ổn áp 1 pha LiOA DRII-5000 II
Nhãn hiệu: LiOA | Xem thêm các sản phẩm Ổn áp, biến áp của LiOA
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Ổn áp 1 pha LiOA DRII-5000 II
Nguyên lý điều chỉnh động cơ giúp dòng điện ổn định liên tục
Bảo vệ quá áp, bảo vệ quá tải, đóng ngắt điện chủ động
Tối ưu hóa tính năng tiện lợi cho người dùng
Ở điều kiện tiêu chuẩn điện hình Sin tần số 49Hz đến 62Hz, tất cả các máy ổn áp LiOA xuất xưởng đã được kiểm tra cân chỉnh để đảm bảo khi điện áp đầu vào nằm trong giới hạn của máy. Tuy nhiên, có những trường hợp lưới điện không đạt hình Sin chuẩn và trong giới hạn tần số như trên thì điện áp ra sẽ bị sai lệch, ổn áp LiOA thế hệ mới có một triết áp điều chỉnh điện áp ra có ghi chữ V-ADJ để quý khách có thể tự vi chỉnh được điện áp ra.
 *** Thông số kĩ thuật :
-        Kiểu : DRII-5000 II
     Công suất : 5 kVA
-        Điện áp vào : 50V ÷ 250V
-        Điện áp ra : 220V – 110V (100V) ± 2 ~ 3%
-        Tần số : 49Hz ÷ 62Hz
-        Thời gian đáp ứng với 10% điện áp vào thay đổi :
-        Nhiệt độ môi trường : -5 ̊ C  ÷ + 40 ̊ C
-        Nguyên lý điều khiển : Động cơ Servo
-        Kiểu dáng : kích thước, trọng lượng thay đổi không cần báo trước
-        Độ cách điện : Lớn hơn 3MΩ ở điện áp 1 chiều 500V
-        Độ bền điện : Kiểm tra ở điện áp 2000V trong vòng 1 phút