PD150KN16 Diode 150A 1600V Tháo Máy
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Khác || PD150KN16 Diode 150A 1600V Tháo Máy
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu PD150KN16 Diode 150A 1600V Tháo Máy
Mã sản phẩm :PD150KN16
Loại linh kiện: Diode
Dòng điện: 150A
Điện áp : 1600V
Hình thức : Tháo máy
Tình trạng : Còn hàng
Địa điểm bán linh kiện điện tử tại Hà Nội uy tín đầy đủ chủng loại linh kiện có sẵn.
Địa chỉ cửa hàng : Số 212 Lai Xá, Xóm 1, Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội
Website : https://banlinhkiendientu.vn/
Hotline : 0902187499 ( có thể zalo trực tiếp hỏi hàng hoặc đặt hàng)
Email: phanphoidienmay@gmail.com
Website: igbt.com.vn / linhkiendoc.com.vn / linhkienmaycnc.vn
#linhkiendoc #banlinhkiendientu #linhkiendientu #icnguon #transistor #mosfet #igbt #socongsuat#
Hình ảnh sản phẩm
Giá 9MM