Relay bán dẫn Fotek SSR-100AA-H, SSR-40AA-H
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Relay bán dẫn Fotek SSR-100AA-H, SSR-40AA-H
1.Thông số kỹ thuật chung
- Độ bền điện môi cao hơn 4KV
- Độ bền cách lý cao 100MΩ /500VDC
- Bảo vệ mạch vơi nhiệt độ hơn 120°C
- Nhiệt độ hoạt động rộng: -20 ~80°C
- Điện áp tải: 90~480VAC
- Điện áp điều khiển: 80~250VAC