Giới thiệu [Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] [Samsung QA55QN85B] Smart Tivi Neo Qled Samsung 55 inch QA55QN85B
Dòng sản phẩm shop mới kinh doanh thêm - Để lấy lượt bán shop Tri Ân 100 lượt bán với giá SỐC nầy !!! Mọi người nhanh tay nào !!! -- MIỄN PHÍ TPHCM ( TRỪ CỦ CHI - HÓC MÔN - CẦN GIỜ ) --Sản phẩm mới 1000% --Bảo hành chính hãng --Hoàn tiến gấp 100 lần nếu không phải là hàng chính hãng. --- Thông số kỹ thuật: Smart Tivi Neo QLED 4K 55 inch QA55QN85B Samsung Loại Tivi: Smart Tivi Neo QLED Kích cỡ màn hình: 55 inch Độ phân giải: 4K (Ultra HD) Loại màn hình: LED viền kết hợp Dual LED, VA LCD Công nghệ hình ảnh: Bộ xử lý Neo Quantum 4K AI Quantum HDR 24X Công nghệ kiểm soát đèn nền Quantum Matrix Supreme UHD Dimming Chuyển động mượt Motion Xcelerator Turbo+ Góc nhìn siêu rộng Ultra Viewing Angle Chống chói Anti Reflection Brightness/Color Detection Adaptive Picture Căn chỉnh hình ảnh tự động bảo vệ mắt EyeComfort Chống xé hình FreeSync Premium Pro Real Game Enhancer+ Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM) Super Ultra Wide Game View & Game Bar Tần số quét thực: 120 Hz Công nghệ âm thanh: Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS Dolby Atmos Khuếch đại âm thoại chủ động AVA Âm thanh phù hợp không gian SpaceFit Sound Q-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanh Tổng công suất loa: 60W Hệ điều hành: Tizen OS 6.0 Ứng dụng phổ biến: Clip TV FPT Play Galaxy Play (Fim+) MP3 Zing MyTV Netflix POPS Kids Spotify Trình duyệt web VieON YouTube Điều khiển bằng giọng nói: Bixby (Chưa có tiếng Việt) Google Assistant có tiếng Việt Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt Chiếu hình từ điện thoại lên TV: AirPlay 2 Screen Mirroring Tap View Remote thông minh: One Remote sạc qua USB C & ánh sáng Điều khiển tivi bằng điện thoại: SmartThings Tiện ích thông minh khác: Chế độ máy tính PC trên tivi Gọi video qua Google Duo (mua thêm camera) Bức tường âm nhạc Music Wall Multi View chia nhỏ màn hình tivi Watch Together Kết nối Internet: Wifi Kết nối không dây: Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) USB: 2 cổng USB A Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) Cổng xuất âm thanh: 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) Bộ nhớ trong: Hãng không công bố Kích thước có chân, đặt bàn: Ngang 122.74 cm - Cao 76.79 cm - Dày 25.3 cm Khối lượng có chân: 20.2 kg Kích thước không chân, treo tường: Ngang 122.74 cm - Cao 70.56 cm - Dày 2.69 cm Khối lượng không chân: 17.2 kg Chất liệu chân đế: Kim loại Chất liệu viền tivi: Nhựa Nơi sản xuất: Việt Nam Năm ra mắt: 2022 Hãng: Samsung
Hình ảnh sản phẩm
[Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] [Samsung QA55QN85B] Smart Tivi Neo Qled Samsung 55 inch QA55QN85B[Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] [Samsung QA55QN85B] Smart Tivi Neo Qled Samsung 55 inch QA55QN85B[Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] [Samsung QA55QN85B] Smart Tivi Neo Qled Samsung 55 inch QA55QN85B[Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] [Samsung QA55QN85B] Smart Tivi Neo Qled Samsung 55 inch QA55QN85B[Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] [Samsung QA55QN85B] Smart Tivi Neo Qled Samsung 55 inch QA55QN85B[Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] [Samsung QA55QN85B] Smart Tivi Neo Qled Samsung 55 inch QA55QN85B Giá GUMMY