SPD10001 Máy bơm chìm nước thải INGCO
Nhãn hiệu: Ingco | Xem thêm các sản phẩm Máy bơm của Ingco
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu SPD10001 Máy bơm chìm nước thải INGCO
Thông tin sản phẩm:
Thương hiệu: Ingco
Mã sản phẩm: SPD10001
Xuất xứ: Trung Quốc
Điện áp: 220V-240 ~ 50Hz
Công suất đầu vào: 1000W