Triac 40A 600V BTA41-600B PHIL chính hãng ST
Nhãn hiệu: No Brand | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện Tivi của No Brand
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Máy chiếu & Phụ kiện > Máy chiếu & Màn hình chiếu || Triac 40A 600V BTA41-600B PHIL chính hãng ST
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Triac 40A 600V BTA41-600B PHIL chính hãng ST
- Dùng trong các ứng dụng đóng mở điện xoay chiều, tăng giảm điện áp xoay chiều vào tải. VD: relay thể rắn, dimmer điều chỉnh công suất thiết bị điện, timer cho máy hàn cell, điều chỉnh tốc độ quạt trần, điều chỉnh độ sáng bóng đèn sợi đốt 220V....
- Thông số kỹ thuật chính hãng:
#triac #scr #bta41600b #phil #chinhhangST #40A600V #triacsdiy #30395-30265
Hình ảnh sản phẩm